Sửa Máy chiếu 3D Sony VPL-VW1000ES
Mã SP:   |  Lượt xem: 1358 lượt
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 3 Tháng
Giao hàng: Phí giao hàng và cài đặt : 30.000 VNĐ (Trong phạm vi 8km).
Khuyến mại: Kiểm tra, vệ sinh, bảo dưỡng miễn phí
[Giá chưa bao gồm VAT]
Bạn cần mua bán sửa chữa bảo hành hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Ms. Thu Hoa
Mr. Thái
Mr. Vinh
Chi tiết sản phẩm
Máy chiếu 3D Sony VPL-VW1000ES
- Công nghệ SXRD (3)
- Độ sáng: 2000 Lumens
- Độ phân giải: 4.096 x 2.160 pixel (4K)
- Độ tương phản: 1.000.000:1
Thông số sản phẩm
Dịch vụ sửa chữa Máy chiếu 3D Sony VPL-VW1000ES tại nhà hà nội
Một điểm đáng chú ý là VPL-VW1000ES sẽ có độ sáng cao 2.000 Lumens, điều này đảm bảo cho các hình ảnh 3D trên kính màn trập luôn hiển thị được sáng, rõ ràng. Sức mạnh của máy còn nằm ở bộ zoom 2.1x cơ động, cho phép trình chiếu hình ảnh lên tới 100 inch ở khoảng cách chưa đến 3 mét.
Thông số kỹ thuật Máy chiếu 3D Sony VPL-VW1000ES
Công nghệ SXRD (3)
Độ sáng
2000 Lumens
Độ phân giải
4.096 x 2.160 pixel (4K)
Độ tương phản
Ống kính
zoom 2.1x
Khoảng cách chiếu
100" Screen 2.96 to 6.46m.
120" Screen 3.56 to 7.77m,
150" Screen 4.47 to 9.73m,
200" Screen 5.99 to 13.00m
Bóng đèn / nguồn sáng
Kích thước ảnh chiếu
40 - 300 inches
Chỉnh vuông hình
Dịch chuyển ống kính
Có, Dọc: +80%, Ngang: +/- 30%
Ngõ vào
2*HDMI
Tiếng ồn
Kích thước (w/h/d) 520 x 200 x 640mm
Cân nặng
20.0 kg
Nguồn
AC 100 to 240V, 3.0-1.3V, 50/60Hz