Sửa laptop Dell Inspiron 14R-N5421 tại Hoàn Kiếm
Mã SP:   |  Lượt xem: 1222 lượt
Sửa laptop Dell Inspiron 14R-N5421, Ổ cứng 250GB, 4GB DDR3
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 3 Tháng
Giao hàng: Phí giao hàng và cài đặt : 30.000 VNĐ (Trong phạm vi 8km).
Khuyến mại: Vệ sinh laptop, cài đặt, kiểm tra, tư vấn miễn phí
[Giá chưa bao gồm VAT]
Bạn cần mua bán sửa chữa bảo hành hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Ms. Thu Hoa
Mr. Thái
Mr. Vinh
Chi tiết sản phẩm
Chuyên dịch vụ sửa laptop Dell Inspiron 14R-N5421 uy tín, lấy ngay tại nhà Hà Nội
Bộ vi xử lý: Intel Core i7 3537U (2x2.GHz Turbo Boost 3.1GHz, Cache 4MB, Bus 2500)
Chipset: Intel HM76 Express
Bộ nhớ trong: 4GB DDR3 1600MHz
Ổ đĩa cứng: 250GB SATA 5400rpm
Cạc màn hinh: Intel HD Graphics 4000
Màn hình: 14 inch HD LED cảm ứng đa điểm (touchscreen)