Sửa Laptop Sony Vaio SVE14A15FXW, màn hình 14 inch cũ
Mã SP:   |  Lượt xem: 1400 lượt
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 3 tháng
Giao hàng: Phí giao hàng và cài đặt : 30.000 VNĐ (Trong phạm vi 8km).
Khuyến mại: Vệ sinh, bảo dưỡng laptop miễn phí
[Giá chưa bao gồm VAT]
Bạn cần mua bán sửa chữa bảo hành hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Ms. Thu Hoa
Mr. Thái
Mr. Vinh
Chi tiết sản phẩm
Sửa Laptop Sony Vaio SVE14A15FXW, thay màn hình 14 inch cũ
Bộ vi xử lý: Intel Core i5 3210M (2x2.5GHz Turbo Boost 3.1GHz, Cache 4MB, Bus 2500)
Chipset: Intel HM77 Express
Bộ nhớ trong: 6GB DDR3 1600MHz
Ổ đĩa cứng: 750GB SATA 5400rpm
Cạc màn hinh: Intel HD Graphics 4000
Màn hình: 14 inch LED