Sửa Máy chiếu Sharp PG-LW3000
Mã SP:   |  Lượt xem: 1085 lượt
Sửa Máy chiếu Sharp PG-LW3000, Máy chiếu 3D SHARP PG-LW3000 – Công nghệ DLP số 1 thế giới cho hình ảnh cực kỳ sắc nét và trung thực. – Công nghệ BrilliantColor® độc quyền của Sharp cho màu sắc trung thực. – Khả năng trình chiếu 3D Ready BrilliantColor cho hình ảnh chất lượng cao. – Công nghệ trình chiếu: Brilliant Color™ 0.65 inch DLP – Độ phân giải: WXGA (1280 x 800 pixels) – Độ tương phản hình ảnh: 2000:1 – Cường độ chiếu sáng: 3000 ANSI Lumens – Công suất bóng đèn: 250W, có nắp bảo vệ bóng đèn tự động – Tuổi thọ của đèn: 3.000 giờ (bình thường), 5.000 giờ (tiết kiệm + giảm ồn). – Kích thước màn hình: 40 – 300 inch – Zoom quang: 1.2x – Tiêu cự: 1:1.7 ~ 2.1 – Công nghệ BrilliantColor cải thiện hình ảnh rực rỡ đặc biệt cho màu sắc trung thực tự nhiên sắc nét, hình ảnh chi tiết, phong phú và màu sắc sinh động với công nghệ BrilliantColor với 6 màu (RGBWCY)
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 3 Tháng
Giao hàng: Phí giao hàng và cài đặt : 30.000 VNĐ (Trong phạm vi 8km).
Khuyến mại: Vệ sinh, bảo dưỡng máy chiếu, tư vấn kiểm tra miễn phí
[Giá chưa bao gồm VAT]
Bạn cần mua bán sửa chữa bảo hành hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Ms. Thu Hoa
Mr. Thái
Mr. Vinh
Chi tiết sản phẩm
Sửa Máy chiếu Sharp PG-LW3000
Sửa Máy chiếu Sharp PG-LW3000
Máy chiếu 3D SHARP PG-LW3000
– Công nghệ DLP số 1 thế giới cho hình ảnh cực kỳ sắc nét và trung thực.
– Công nghệ BrilliantColor® độc quyền của Sharp cho màu sắc trung thực.
– Khả năng trình chiếu 3D Ready BrilliantColor cho hình ảnh chất lượng cao.
– Công nghệ trình chiếu: Brilliant Color™ 0.65 inch DLP
– Độ phân giải: WXGA (1280 x 800 pixels)
– Độ tương phản hình ảnh: 2000:1
– Cường độ chiếu sáng: 3000 ANSI Lumens
– Công suất bóng đèn: 250W, có nắp bảo vệ bóng đèn tự động
– Tuổi thọ của đèn: 3.000 giờ (bình thường), 5.000 giờ (tiết kiệm + giảm ồn).
– Kích thước màn hình: 40 – 300 inch
– Zoom quang: 1.2x
– Tiêu cự: 1:1.7 ~ 2.1
– Chức năng điều chỉnh màu của màn hình dùng cho bảng đen và bảng trắng
– Kết nối mạng LAN, tương thích cổng RS-232C (D-sub 9 pin), cổng HDMI
– Hỗ trợ nắp trượt che kính đặc biệt, giúp bảo vệ kính khỏi bụi và cung cấp lá chắn sáng tức thời.
– Nguồn điện: 100 – 240VAC
– Cường độ dòng điện: 3.1A
– Kích thước: 307 x 94 x 245 mm