Sửa Tivi LED SAMSUNG UA-46F5000 46 inches Full HD
Mã SP:   |  Lượt xem: 2510 lượt
Sửa Tivi LED SAMSUNG UA-46F5000 46 inches Full HD: Entry LED mỏng hơn (~50%) so với model 2012 - Màn hình LED Backlighting 46 inches - Độ phân giải: Full HD (1920 x 1080px) - CMR 100Hz - ConnectShare™ Movie (HDD) - Triple Protector (chống sét, chống ẩm, chống sốc điện).
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 3 Tháng
Giao hàng: Phí giao hàng và cài đặt : 30.000 VNĐ (Trong phạm vi 8km).
Khuyến mại: Vệ sinh, kiểm tra miễn phí
Giá: Liên hệ
Bạn cần mua bán sửa chữa bảo hành hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Ms. Thu Hoa
Mr. Thái
Mr. Vinh
Chi tiết sản phẩm
sửa chữa tivi tại nhà hà bà trưng
Thông số sản phẩm
Hãng sản xuất
Samsung
Model
46F5000
Màn hình
Kích thước
46 inch
Độ phân giải
HD(1920x1080)
Độ tương phản
Tương phản động Mega
Tần số quét
100Hz
Hiệu ứng âm thanh
Dolby Digital Plus / Dolby Pulse
Các tính năng
Bộ khử nhiễu kĩ thuật số
Cảm ứng tiết kiệm điện
ConnectShare™ (USB 2.0)
Chống ẩm - chống sấm sét- chống sốc điện
AC100 - 240V 50/60 Hz