Địa chỉ sửa Cisco SG350X-24P-K9-AU bảo hành 1 năm
Mã SP:   |  Lượt xem: 766 lượt
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 3 Tháng
Giao hàng: Phí giao hàng và cài đặt : 30.000 VNĐ (Trong phạm vi 8km).
Khuyến mại: Tư vấn, kiểm tra miễn phí
Giá: Liên hệ
Bạn cần mua bán sửa chữa bảo hành hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Ms. Thu Hoa
Mr. Thái
Mr. Vinh
Chi tiết sản phẩm
Địa chỉ sửa Cisco SG350X-24P-K9-AU bảo hành 1 năm tại nhà
24-Port Gigabit Stackable Managed Switch CISCO SG350X-24-K9-AU
– Hỗ trợ 24 cổng GB + 4 x 10 Gigabit Ethernet (kết hợp 2 x 10GBase-T / SFP + + 2 x SFP +).
– Hiệu suất: Chuyển đổi công suất 128 Gbps.
Đặc điểm kỹ thuật
Hiệu suất
Dung lượng tính theo Mpps (Gói 64 byte) 95,23 Mpps
Công suất chuyển đổi (Gbps) 128 Gb / giây
Chuyển đổi lớp 2
Giao thức cây Spanning Hỗ trợ cây bao trùm chuẩn 802.11.1d
Hội tụ nhanh bằng cách sử dụng 802.1w (Giao thức cây kéo dài nhanh [RSTP]), được bật theo mặc định
Nhiều trường hợp cây bao trùm sử dụng 802.1s (MSTP); 16 trường hợp được hỗ trợ
– Tối đa 8 nhóm
– Tối đa 8 cổng cho mỗi nhóm với 16 cổng ứng cử viên cho mỗi LAG 802.3ad (động)
Vlan Hỗ trợ lên tới 4094 Vlan hoạt động đồng thời; Vlan dựa trên thẻ và dựa trên thẻ 802.1Q;
Quản lý Vlan dựa trên MAC Vlan
Private Vlan với cổng cộng đồng bừa bãi, bị cô lập và cổng
Vlan khách, Vlan không được xác thực, Vlan dựa trên giao thức, Vlan dựa trên mạng con IP,
gán Vlan động Vlan động bằng máy chủ RADIUS cùng với xác thực máy khách 802.1x
HOL chặn Chặn đường dây (HOL).
Lớp 3
Định tuyến IPv4 Wirespeed định tuyến các gói IPv4
Lên đến 8K tuyến tĩnh và tối đa 256 giao diện IP
Định tuyến tĩnh Wirespeed IPv6 Lên đến 4K tuyến tĩnh và lên tới 200 giao diện IPv6
DHCP Hỗ trợ cho các tùy chọn DHCP
Chuyển tiếp DHCP ở Lớp 3 Chuyển tiếp lưu lượng DHCP trên các miền IP
Xếp chồng
Cấu hình / quản lý xếp chồng plug-and-play Master / sao lưu để kiểm soát ngăn xếp đàn hồi Tự
động đánh số Trao
đổi nóng các đơn vị trong ngăn
xếp Tùy chọn xếp chồng vòng và chuỗi, tốc độ cổng tự động, tùy chọn cổng xếp linh hoạt
Bảo vệ
Chất lượng dịch vụ
Mức độ ưu tiên 8 hàng đợi phần cứng
Lập kế hoạch Ưu tiên nghiêm ngặt và vòng tròn có trọng số (WRR)
gán QoS Queue đáng tin cậy dựa trên điểm mã dịch vụ khác biệt (DSCP) và lớp dịch vụ (802.1p / CoS)
Sự quản lý
SNMP SNMP phiên bản 1, 2c và 3 có hỗ trợ bẫy và Mô hình bảo mật dựa trên người dùng SNMP v3 (USM)
Khám phá
Sức mạnh dành riêng cho PoE 195W
Số lượng cổng hỗ trợ PoE + và PoE 16 cảng
Số lượng cổng hỗ trợ 60W PoE, PoE + và PoE 8 cảng
Cổng
Tổng số cổng hệ thống 24 GE + 4 10GE
Cổng mạng 24GE
Cổng Uplink 2 combo 10GE đồng / SFP + + 2 SFP +
Đèn flash 256 MB
CPU ARM 800 MHz (lõi kép)
Bộ nhớ CPU 512 MB
Gói đệm 1,5 MB
Môi trường
Kích thước đơn vị (W x H x D) 440 x 44 x 350 mm (17,3 x 1,45 x 13,78 in)
Đơn vị trọng lượng 4,93 kg (10,41 lb)
Quyền lực 100 – 240V 47 – 63 Hz, bên trong, phổ quát