Sửa Cisco WS-C2960L-48TS-LL tại Hà Nội - Phùng Gia
Mã SP:   |  Lượt xem: 906 lượt
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 3 Tháng
Giao hàng: Phí giao hàng và cài đặt : 30.000 VNĐ (Trong phạm vi 8km).
Khuyến mại: Tư vấn, kiểm tra miễn phí
Giá: Liên hệ
Bạn cần mua bán sửa chữa bảo hành hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Ms. Thu Hoa
Mr. Thái
Mr. Vinh
Chi tiết sản phẩm
Sửa Cisco WS-C2960L-48TS-LL tại Hà Nội - Phùng Gia tại nhà
Mã của thiết bị cisco này tại khu vực châu á thái bình dương là: WS-C2960L-48TS-AP.
Bảng 1 cho thấy các thông số nhanh WS-C2960L-48TS-LL
Mã sản phẩm WS-C2960L-48TS-LL
IOS LAN Lite.
Chuyển tiếp băng thông 52 Gb / giây.
Chuyển đổi băng thông 104 Gb / giây.
Cổng Ethernet 10/100/1000 48.
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP.
Không quạt Y.
DRAM 512 MB.
Bộ nhớ flash 256 MB.
Kích thước (H x D x W) 1,73 x 9,45 x 17,5 inch (4,4 x 24 x 44,5 cm).
Khối lượng tịnh 7,21 lb (3,27 kg).
Thông tin chi tiết sản phẩm WS-C2960L-48TS-LL
Hình 2 cho thấy bảng mặt trước của WS-C2960L-48TS-LL
Switch Cisco WS-C2960L-48TS-LL | (WS-C2960L-48TS-AP)
Chú thích:
Nut điêu chỉnh chê độ.
Cổng USB loại B (bảng điều khiển).
Cổng giao diện điều khiển RJ-45.
48 cổng 10/100/1000.
Khe cắm mô-đun SFP.
Cổng USB loại A.
  • Có khe cắm bảo mật và đầu nối nguồn AC ở mặt sau.
Các phụ kiện WS-C2960L-48TS-LL
Bảng 2 cho thấy các yếu tố được đề xuất cho WS-C2960L-48TS-LL
Mô hình Sự miêu tả
CAB-CONSOLE-USB Cáp điều khiển Cisco CAB-CONSOLE-USB 6 ft với USB loại A và mini-B.
CAB-ACE = CAB-ACE = Dây nguồn AC (Châu Âu), C13, CEE 7, 1.5M.
CAB-ACU = CAB-ACU = Dây nguồn AC (Anh), C13, BS 1363, 2,5m.
So sánh với các mục tương tự
Bảng 3 cho thấy sự so sánh của WS-C2960L-24TS-LL và WS-C2960L-48TS-LL.
Mô hình WS-C2960L-24TS-LL WS-C2960L-48TS-LL
IOS LAN Lite LAN Lite
Chuyển tiếp băng thông 28 Gb / giây 52 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông 56 Gb / giây 104 Gb / giây
Cổng Ethernet 10/100/1000 24 48
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP 4 x 1G SFP
 Thông số kỹ thuật WS-C2960L-48TS-LL
Cấu hình WS-C2960L-48TS-LL
Giao diện Uplink 4 SFP
Khả năng PoE có sẵn – –
Không quạt Y
Cổng giao diện điều khiển
RJ45 Ethernet 1
USB mini-B 1
Cổng USB-A cho bộ nhớ và bảng điều khiển Bluetooth 1
Bộ nhớ và bộ vi xử lý WS-C2960L-48TS-LL
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Bộ nhớ flash 256 MB
Hiệu suất WS-C2960L-48TS-LL
Tốc độ chuyển tiếp (gói L3 64 byte) 77,38 Mpps
Địa chỉ MAC của Unicast 8 nghìn
VLAN hoạt động tối đa 64
Có sẵn các ID VLAN 4094
Trường hợp STP tối đa 64
Các phiên SPAN tối đa 1
Gói MTU-L3 9198 byte
Khung Ethernet Jumbo 10.240 byte
MTBF tính bằng giờ (Dữ liệu) 1.370.769
MTBF tính bằng giờ (PoE) 437.970
Môi trường WS-C2960L-48TS-LL
Nhiệt độ hoạt động
Lên đến 5.000 ft 23ºF đến 113ºF (–5ºC đến 45ºC)
Lên đến 10.000 ft 23ºF đến 104ºF (–5ºC đến 40ºC)
Độ cao hoạt động 10.000 ft (3000m)
Độ ẩm tương đối hoạt động 5% đến 90% ở 40ºC
Nhiệt độ lưu trữ –13º đến 158ºF (–25º đến 70ºC)
Độ cao lưu trữ 15.000 ft (4500m)
Độ ẩm tương đối lưu trữ 5% đến 95% ở 65ºC
Độ cao lưu trữ Nhiệt độ môi trường tối thiểu để bắt đầu lạnh là 0 ° C (32 ° F)
Điện Dữ liệu
Điện áp (autoranging) 110 đến 220V AC trong
Tần số 50 đến 60 Hz
Hiện hành 0,29A đến 0,48A
Công suất (tiêu thụ tối đa) 0,09 kVA
Công suất tiêu thụ (watt)0% lưu lượng truy cập
10% lưu lượng truy cập
Lưu lượng truy cập 100%