Sửa Laptop Acer Gaming Aspire 7 A715-43G-R8GA
Mã SP:   |  Lượt xem: 813 lượt
Sửa Laptop Acer Gaming Aspire 7 A715-43G-R8GA, Phùng gia trung tâm sửa chữa laptop Acer Gaming Aspire 7 lấy ngay uy tín tại : 58 Hào Nam Đống Đa & 79 Trung Kính Cầu Giấy Hà Nội. Hotline: 094951.3333. Trung tâm dịch vụ chuyên sửa Laptop Acer Gaming Aspire 7 A715-43G-R8GA (Ryzen 5-5625U | 8GB | 512GB | RTX™ 3050 4GB | 15.6 inch FHD | Win 11 | Đen) CPU: AMD Ryzen™ 5-5625U (2.3GHz upto 4.3GHz, 16MB) RAM: 8GB khe rời DDR4 3200Mhz (2 khe, tối đa 32GB) Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SSD cắm sẵn (nâng cấp tối đa 1TB SSD) VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6 Màn hình: 15.6 inch FHD(1920 x 1080) IPS 144Hz SlimBezel, Acer ComfyView™ IPS LED LCD Pin: 3-cell, 50Wh Cân nặng: 2.1kg Màu sắc: Đen Tính năng: Đèn nền bàn phím OS: Windows 11 Home