Sửa Laptop Acer Predator Helios Neo PHN16-71-54CD
Mã SP:   |  Lượt xem: 672 lượt
Sửa Laptop Acer Predator Helios Neo PHN16-71-54CD, Phùng gia trung tâm sửa chữa laptop Acer Predator Helios Neo PHN16 lấy ngay uy tín tại : 58 Hào Nam Đống Đa & 79 Trung Kính Cầu Giấy Hà Nội. Hotline: 094951.3333. Chuyên sửa chữa Laptop Acer Predator Helios Neo PHN16-71-54CD(Intel Core i5-13500HX | 8GB | 512GB | RTX 4050 6GB | 16 inch WQXGA | Win 11 | Đen) CPU: Intel Core i5-13500HX (upto 4.70 GHz, 24MB) RAM: 8GB DDR5 4800MHz (2 khe, Nâng cấp tối đa 32GB) Ổ cứng: 512GB PCIe NVMe SED SSD (nâng cấp tối đa 2TB SSDPCIe Gen4, 16 Gb/s, NVMe) VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB Màn hình: 16 inch WQXGA (2560 x 1600) IPS 165Hz SlimBezel, sRGB 100%, Acer ComfyView, 500 nits Pin: 4-cell, 90 Wh Cân nặng: 2.6 kg Tính năng: Đèn nền bàn phím Màu sắc: Đen OS: Windows 11 Home Single Language