Sửa Laptop Lenovo IdeaPad 100-14IBD
Mã SP:   |  Lượt xem: 2211 lượt
Địa chỉ trung tâm cài đặt bảo hành dịch vụ Sửa Laptop Lenovo IdeaPad 100-14IBD uy tín giá rẻ tại nhà hà nội. Mua bán sửa máy tính Lenovo IdeaPad 100-14IBD 80RK004PVN - Đen - Intel® Core i3 5005U(2.0Ghz, 3MB Cache ), 4GB DDR3L 1600Mhz , 500GB SATA 5400rpm , Intel HD Graphics 5500, 14" HD LED , WC+ WL , BT ,Card reader, 4 cell -32Whr, PC DOS Laptop Lenovo IdeaPad 100-14IBD 80RK004PVN được thiết kế tinh tế thời trang, lớp vỏ ngoài bắt mắt chống bám vân tay, mồ hôi. Máy có thiết kế mỏng, trọng lượng nhẹ dễ dàng di chuyển. Laptop Lenovo IdeaPad 100-14IBD 80RK004PVN sở hữu màn hình 14 inch
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: 3 Tháng
Giao hàng: Phí giao hàng và cài đặt : 30.000 VNĐ (Trong phạm vi 8km).
Khuyến mại: Vệ sinh laptop, cài đặt
[Giá chưa bao gồm VAT]
Bạn cần mua bán sửa chữa bảo hành hãy gọi ngay vào Hotline để được tư vấn trực tiếp về sản phẩm
Ms. Thu Hoa
Mr. Thái
Mr. Vinh
Chi tiết sản phẩm
Sửa Laptop Lenovo IdeaPad 100-14IBD có thiết kế khá nhỏ gọn thích hợp cho bạn trẻ, người làm việc văn phòng năng động. Thiết kế máy vuông vức tạo nên vẻ nam tính, cứng cáp. Với độ dày khoảng 20.3 mm giúp IdeaPad 100 khá mỏng so với mức trung bình của laptop trên thị trường, dễ dàng di chuyển khi trọng lượng của nó chỉ có 1.9 kg. Mặt sau là vỏ máy được làm bằng nhựa nhám cùng với logo Lenovo được đặt chếch bên phía trên góc phải tạo nên sự khác biệt cho sản phẩm.
Lenovo Ideapad 100-14IBD Core i3 được trang bị đầy đủ các cổng kết nối mạng internet thông qua cổng kết nối mạng LAN, cổng wifi, bluetooth. Các cổng giao tiếp mở rộng như một cổng USB 2.0, một cổng USB 3.0 cho tốc độ cực nhanh, cổng kết nối HDMI giúp truy xuất dữ liệu ra màn hình lớn hơn, khe cắm thẻ nhớ 4 in 1 card reader, tai nghe, camera 0.3Mpx.